Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

:: ไอ่นีซซ่า พาไปรีวิวแต่งหน้ารับปริญญาโทนน้ำตาลส้มกันที่เชียงใหม่จ้า ::

ไปรับปริญญามาค่ะ

แต่ว่า.....มาแต่งให้ดูที่ กทม นี่แหล่ะนะ555 แต่จะเอารูปตอนที่อยู่เชียงใหม่มาให้ดูค่ะ

ตอนแรกคิดว่าจะแต่งสีเขียวส้ม เนื่องจากแถบครุยเป็นสีเขียวค่ะ แต่ไปปรึกษาผู้รู้มา( เจ๊ตูนน์ ) พี่เค้าบอกว่าสีน้ำตาลดีกว่า ได้ทุกครุยแหล่ะ แต่งไปข้างนอกก็ได้ด้วย

เลยตัดสินใจไปซื้ออายแชโดว์ 4u2 โทนน้ำตาลทองมาเพื่อการนี้โดยเฉพาะค่ะ ส่วนอย่างอื่นเตรียมไว้ตั้งนานละ ค่อยๆซื้อ มีไรมั่ง ไปดูในทู้ได้เลยค่ะ

จากคุณ : pamaano - [ 31 ม.ค. 51 19:15:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom