Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อดรนทนไม่ไหว เค้าว่ากันว่าของเค้าดีจริงค่ะ เลยอยากลองของ......

เข้ามาห้องโต๊ะเครื่องแป้งทีไร  อดเก็บเกี่ยวความรู้และกิเลสไปไม่ได้ซักที  วันนี้ฤกษ์ดีเงินเดือนอันน้อยนิดออกค่ะ  ของทื่จะซื้อก็จดเตรียมไว้ตั้งแต่เมื่อวาน  วันนี้แหละ แม่เอ๊ยวันลองของ.....  อ๊ะ..... ๆ อย่าร้องทักนะคะ  เดี่ยวของดีราคาถูกวิ่งเข้าตัวนะจ๊า  เครดิตเรื่องการสรรหาของดีราคาถูกนี้ต้องยกให้  คุณปั้นเจ้าสำอางค์ที่หนึ่งเรยค่ะ  แล้วก็ยังมีอีกหลายท่าน  ในห้องนี้ที่น่ารักมาร่วมแบ่งปัน  มาดูกันเรยดีกว่านะคะว่าของถูกและดี  ที่เราไปบ้าเลือดตระเวณซื้อมามีอะไรบ้าง  เพราะเราเดินทั่วไปหมดทั้ง  วัตสัน  บู๊ทส์   เอ้าเด็ก ๆ มาโชว์ตัวรูปหมู่หน่อยเร้วววววววววว

จากคุณ : ตามหาพระจันทร์ - [ 31 ม.ค. 51 20:30:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom