Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

3รีวิว เปิดถุงช้อบปิ้งอภินันทนาการจากท่านบอส ถุงช้องปิ้งวันนี้ และของใช้ประจำวันของเรา

สวัสดีค่ะ เราชื่อแก้วนะคะ
    เฝ้ามองห้องนี้มานานแล้วค่ะ
    เลยมาลองรีวิวมั่ง ต้องขอบคุณหลายๆท่านห้องนี้ด้วยนะคะ
    ที่เราแอบเอาเคล็ดความงามไปใช้จนพอจะดูได้กับเค้าบ้าง..อิอิ

เริ่มจากถุงแรกของเมื่อวานนี้
    ท่านบอสอภินันทนาการให้กับเด็กๆในห้องทำงาน 5 สาวด้วยกัน
    ด้วยการให้ไปเสริมความงามที่อาร์วีย๊องค์
    ภายใต้ร่างข้อกำหนด TOR ให้ใช้งบประมาณหัวละ 2 พัน

อุ๊...แม่เจ้า ของฟรีตกถึงมือ
    ถึงจะไม่ใคร่จะอยากได้นัก..แต่ก็รีบไปในบัดดล เอิ๊กๆ

จากคุณ : จะดีหรือคะพี่น้อง? - [ 31 ม.ค. 51 21:57:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom