Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*.*. . . Review บำรุงผิวค่ะ . . .*.*

สืบเนื่องจากกระทู้ก่อน ที่น้องๆเพื่อนๆถามว่าใช้อะไร ให้เอาามารีวิวนะคะ  

ก่อนอื่นต้องบอกว่า การล้างหน้าให้สะอาดทุกครั้งนั้นสำคัญ แล้วก็อย่า ขี้เกียจที่จะบำรุงผิวเรา...

ดิฉันเองใช้ครีมสะเปะสะปะค่ะ  คือใครบอกอะไรดีก็หาซื้อมาใช้ แล้วก็ใช้ดีบ้างไม่ดีบ้าง....อันนี้ผิวแต่ละคนก็ไม่เหมือนกัน....ดิฉันเป็นคนผิวผสมนะคะ มีริ้วรอยรอยตามวัยเหมือนท่านอื่นๆค่ะ  

หน้าตาดิฉันเป็นเช่นนี้...อายุ 35ปีและถ่ายแสงธรรมชาติค่ะ โบกหน้ามาด้วย กัวไม่สวย อิอิ

พร้อมแล้วเราไปดูรีวิวกันเลยค่ะ

จากคุณ : นู๋แก่แต่นู๋สวย - [ 1 ก.พ. 51 04:02:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom