Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(ติดเรท) กรี๊ดดดด....โดนแฟนปล้ำเพราะกลิ่นครีบอาบน้ำ Mark & Spencer

เราซื้อครีมอาบน้ำมาใช้ค่ะ
    ของ Mark&Spencer กลิ่น China Blue
    กลิ่นหอมสดชื่น ติดตัวเลยค่ะ

หุหุ ...หลังอาบน้ำเสร็จแล้วรีบเข้านอน แฟนเข้ามากอดและหอม และนัวเนียเล็กน้อยถึงปานกลาง
    แฟนบอกว่ากลิ่นหอมจังเลย หอมติดตัวเลยนะเนี่ย
    แล้วก็ดมๆ ๆ ๆ สุดท้าย........(ไม่บอก  เค้าอาย)

กลับไปซื้ออีกที ของหมด เจ้าประคุณลุนช่อง
    อุตสาห์จะซื้อทั้งเซ็ตเลย ทั้งโลชั้น และน้ำหอม
    สรุปว่าของหมด ไม่รู้จะมาอีกเมื่อไหร่

เลยขอความช่วยเหลือเพื่อน ๆ ว่า ใครเห็นช่วยบอกเราหน่อยนะคะ จะรีบไปซื้อมาเก็บไว้ ซัก ครึ่งโหล

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : .+.+.+ไว้ใจ๋ได้กา+.+.+ - [ 4 ก.พ. 51 16:55:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom