Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

new mascara พอดีอ่านเจอว่ามีหลายแบรนด์ที่เวิร์ค เลยมาขอความกระจ่างคะ

อ่นเจอมาว่ามารคาร่ามีอายุการใช้งานหลังเปิดใช้ สามเดือน
    ตอนนี้จะถอยตัวใหม่ค่ะ

ขอบอกสภาพขนตาของเดือนก่อนนะคะ
    ขนตายาวปกติ แต่ไม่งอน ต้องดัดขนตาก่อนค่ะ แล้วอันเก่าที่ใช้มันไม่เด้งเลยอ่ะ มันชี้ๆขึ้น เซ็งที่สุด

ยี่ห้อที่ ปัดแล้วเด้ง ไม่แพนด้า ราคาไม่เกี่ยงมากค่ะ เพราะว่าอยากได้ที่คุณภาพดีๆไปเลยค่ะ

เล็งๆไว้ ลอรีอัล รุ่นใบไม้   ยาว เด้ง ทั้งวัน
    มาจอริกา เด้ง ทน นาน ไม่แพนด้า
    เมลเบอลีน

อันไหนดีค่ะเพื่อนๆๆ

ปล ภาพประกอบเอามาจากห้องนี้เองนะคะ สวยดีอ่า แต่คงไม่อยากได้สีน้ำเงินอ่ะ

จากคุณ : ดีแอน - [ 7 ก.พ. 51 20:35:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom