Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เพื่อนๆจ๋า ช่วยเลือกหน่อยสิค่ะ dear darling gloss ของ ETUDE

คือว่าอยากจะให้เพื่อนช่วยเลือก dear darling gloss ของ ETUDE หน่อยอะค่ะ ว่า สีไหนดี ที่จะเหมาะกับ คนผิวคล้ำ ปากดำ อะค่ะ แบบว่าจะสั่งซื้อให้เพื่อน แต่ไม่รุ้ว่าสีไหนจะเหมาะ เพราะปากเค้าค่อนข้างคล้ำ ดำ มากๆ กลัวซื้อสีมาแล้วจะไม่เหมาะกับ เค้าค่ะ เพราะว่าไม่กล้าไปลอง ที่ ชอป ด้วย กลัว BA ค่ะ - -*

ขอถามอีกหน่อยนะค๊า... ว่า แป้งของ อีทูดี้ ตัว dream on นี่มันตัวไหนอะค่ะ ช่วยโพสรุปให้ดุหน่อย พอดีจะสั่งด้วย แต่หาไม่เจออะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 ก.พ. 51 16:14:32

แก้ไขเมื่อ 09 ก.พ. 51 13:32:19

จากคุณ : RaBBiT'ChaNZa - [ 9 ก.พ. 51 13:31:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom