Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

บลัชมือ2 จำเป็นต้องทำความสะอาดก่อนใช้ไหมคะ

มาแต่ละครั้ง พร้อมคำถามแปลกๆอยู่เรื่อยเลยเรา
    พอดีเราไปแลกคสอ.ในเวป MUA น่ะค่ะ
    ได้บลัชอาม่ามา2ตลับ แต่เจ้าของเดิมใช้ไป 2-3ครั้งได้
    เหมือนจะใหม่เอี่ยม แต่เรามานั่งๆคิดว่า
    จะทำความสัอาดมันก่อนดีไหมนะ
    แล้ววิธีทำความสะอาดบลัช ทำกันยังไงคะ
    เพื่อนๆที่มีประสบการณ์ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
    ขอให้สวยวันสวยคืนค่า

จากคุณ : Smelly - [ 13 ก.พ. 51 03:19:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom