Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

o_O + + + รูปไปทำบุญที่บ้าน นนทภูมิ ค่ะ โดยความร่วมมือของ DieT DiarY & Gang แปลงร่าง และ 1 หนุ่มจากรัชดาค่ะ + + + O_o

สวัสดีค่ะ

วันนี้ก็อัพรวมๆกันแบบเดิมเน้อออออออออ

รวมทั้งรูปที่ไปทำบุญ และก็รวม DieT DiarY และก็ Gang แปลงร่างด้วยเลยค่ะ

วันนี้ไปทำบุญมาค่ะ ที่ไปกันก็มีอยู่ 10 คน แต่ก็มีอีก 2 คนที่ฝากของไปทำบุญค่ะ คือพี่คุกกี้ คอมพานี่ และ พี่นก

รายชื่อคนที่ไปก็มี

1.AnCk-Su-NaMuN (จ๊ะจ๋า)

2.พราวพลอย (น้องแอน)

3.+:สิงโตทะเลน้อย:+ (น้องยอย)

4.โกโก้ปั่น (พี่รัตน์) ผู้ติดตาม (พี่โต้ง)

5.amiwhoiam (พี่ออน) และครอบครัวค่ะ

6.ปลาทองอัลไซเมอร์ (zaida, film mania)  (พี่ปีเลย์)

7.t-nat (พี่นัท) หนุ่มห้องรัชดาค่ะ

8.NooNoiNa (nanata) (พี่น้อยหน่า) มาพร้อมกับผู้ติดตาม

9.ชายผู้ไร้ซึ่งความรัก (น้องมีม)

ส่วนรูปรอแว้บนะคะ แบบว่าจ๊ะไม่มีรูปไงคะ ตอนนี้กระจายหลังบ้านให้ทุกๆคนที่มีรูปแล้ว เดี๋ยวก็คงเอามาลงกันค่ะ

ส่วนจ๊ะก็จะขอโพสต์สภาพที่ไปพบเจอมา และก็ความรู้สึกที่ได้ไปละกันนะคะ อิอิอิ

จากคุณ : AnCk-Su-NaMuN - [ 16 ก.พ. 51 18:59:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom