Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ที่ถามว่ารองพื้นและแป้งGIVENCHYขายดีจริงไหมที่ญี่ปุ่นมีคำตอบแล้วค่ะ

พอดีได้มีโอกาสไปญี่ปุ่นมานะค่ะ เลยไม่ได้มาตอบเลย พึ่งรุ้ว่าที่นั้นลูกค้าที่ญี่ปุ่นเขาเยอะมากๆ ไปยืนงงคุยกันไม่รู้เรื่องกับ บีเอเขาอยู่ระหว่างทำความเข้าใจลูกค้ามาซื้อโน้นนี้ตลอดเลย แต่อย่างที่เขาบอกจริงๆนะค่ะ เคยอ่านเจอว่ามีคนถามว่ารองพื้นแบรนดืนี้ขายดีมากเหรอ
    จริงๆค่ะ ทีเห้นวันนั้น ก็หลายขวดนะที่ขายออกไป ตัวเองยังไม่เคยใช้เลยนี้ซื้อมาล่ะว่าจะลองดูเป้นไง เดี๋ยวจะมาเขียนบอก และก็ซื้อ รองพื้นของCOVER GRILS มาด้วยจะลองเทียบดูเพราะอันนี้ลองที่หลังมือเนียนมาก อันนี้เนียน บางเลยล่ะ แต่ไม่รู้ทาไประหว่างวันจะมันไหมนะส่วนแป้งอันนี้คอนเฟริมส์แป้งผสมรองพื้นดีจริงสำหรับคนที่ชอบให้หน้าดูขาวๆ ใสๆนะ เพราะแป้งมันขาวได้ใจจริงๆ ส่วนแป้งไม่ผสมรองพื้นอันนี้ส้มขอ บาย ค่ะถ้าจะตายแล้วไม่ติดสักที ก็ก็เลยสาดแต่แป้งผสมรองพื้น 4 ช่อง อย่างเดียวแต่ดีนะสีไม่เปลี่ยน และก็มีติอีกพึงเจอความจริงว่า มิสเตอร์แมทเหมือนเบสไร้สีพอเอาไปใช้ที่อากาศหนาวหน้าเราแห้งมากๆเลยทั้งที่อยู่เมืองไทยมันก็โอเค ไม่แน่ใจนะว่ามันคุมความมันมากไปหรือเปล่า

จากคุณ : ส้มแมนดาริน - [ 3 มี.ค. 51 10:33:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom