Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

How to: Mediterranean Blue makeup ทิ้งท้ายก่อนไปเป็นสาว shiseido

ก่อนอื่นขออับเดตข่าวก่อนนะจ้า

ปรากฎว่าเราได้งานแล้วนะ เป็นบีเอ ฟูลไทม์ที่เค้าเตอร์ชิเชโด้ค่ะ สาวๆท่านใดผ่านมาบอสตัน อย่าลืมแวะเยี่ยมกันบ้างนะจ้า ต้องขอบคุณห้องแป้ง และ jeban มากๆ จากงานอดิเรกที่เราชอบ ในที่สุดมันก้อส่งผลดีให้กับชีวิตเรา ดีใจมาก เป็นการสัมภาษณ์งาน ครั้งแรกที่นี้ แล้วก้อได้รับเข้าทำงานทันที ใครสนใจรายละเอียด ไปตามอ่านได้นะค้า รู้ชิมิว่าที่ไหน

ส่วนวันนี้ มาฮาวทูส่งท้ายหน่อยค่ะ เพราะเราเิริ่มงานพรุ่งนี้งะ คงไม่มีเวลาว่างอย่างเคย คงคิดถึงสาวๆที่นี้มากๆๆ อิอิ เวลาช้านไม่มีเวลามาฮาวทู หวังว่า คงไม่ลืมช้านไปง่ายๆๆ นะ

ว่าแล้วก้อเริ่มเรย คอนเซฟท์ยังเหมือนเดิม ของที่ใช้ ไม่แพงและไม่ไฮโซ หาซื้อได้ตามร้านห้าง และร้านขายยาทั่วไป เพราะช้านยังชอบของถูกอยู่ และเพื่อให้สาวๆทุกคนที่งบน้อยอย่างช้าน มีกะลังใจจะทำสวยต่อไป หุห

ออกมาสภาพเยี่ยงนี้เจ้าค่า

แก้คำผิด

แก้ไขเมื่อ 10 มี.ค. 51 08:24:40

จากคุณ : pongampy - [ 10 มี.ค. 51 08:10:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom