Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review เพื่อความงาม ตั้งแต่ศีรษะ จรด ปลายเท้า

อ่านมานาน อยากลองทำ review ดูมั่ง ก็เลยเริ่มจากของใกล้ๆตัว ที่ใช้อยู่ทุกวันนี่หละ เริ่มเลยนะ

1. ยาสระผม L'Oreal vitamino color พอดีทำสีผม ทำไฮไลท์ด้วย เลยต้องใช้ตัวนี้ สระทุกวันนะ ผมไม่แห้ง ไม่รังแค ไม่แตกปลาย สีผมคงทนสวยเหมือนวันแรกที่ทำ
    2. มาร์สผมด้วย L'Oreal lumino contrast ตัวนี้ เราทำอาทิตยละครั้ง์ สระผมแล้วซับให้หมาดๆ ลงมาร์ส เอาหมวกคลุมผมไว้ซัก 15 นาที ค่อยล้างออก
    3. เซรั่ม L'Oreal lumino contrast ตัวนี้ ชโลมทุกวัน บำรุงผมถึงแกนผมระดับสองเลย ผมทำสีไม่มีแตกปลาย
    4. Sea weed Extra Shine ตัวนี้ 3วันใช้ที บำรุงผม กลิ่นหอมใช้ได้ เวลาเราจะหนีบผมตรงก็ลงตัวนี้ก่อน จะได้กันความร้อนด้วย

จากคุณ : โอ้เอ้จัง - [ 7 เม.ย. 51 23:03:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom