Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เปิดถุง Shopping ผลิตภัณฑ์ผมดัด

วันนี้แวะไปร้านขายอุปกรณ์ทำผมแถวบ้านมาค่ะ

ตั้งใจจะเปลี่ยนผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับผมดัดทุกอย่างใหม่หมด

เมื่อก่อนใช้ เทรเวอร์ ของ บูทส์ ค่ะ ตอนนี้เริ่มเบื่อ พอดีพาเพื่อนไปดัดผมกับพี่วอ ที่ Hair Decor' หลังจากนั้นเพื่อนก็ไปหาผลิตภัณฑ์สำหรับผมดัด

พี่สาวเพื่อนเลยพาไปซื้อค่ะ เสร็จแล้วเพื่อนโทรมาบอกว่า เซ็ตผมง่ายมาก
    เราก็งง เพราะปกติคนเพิ่งดัดผมเนี่ย จะบ่นเรื่องเซ็ตผมเป็นที่สุดค่ะ

ก็เลยให้เพื่อน mail มาบอกว่า ใช้อะไรบ้างค๊า ดิฉันจะได้ไปซื้อตาม

จากคุณ : Pinky Barbie Girl - [ วันมหาสงกรานต์ (13) 15:14:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom