Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

:+:+:ขอเปิดกรุตัวเองมาลองรีวิวดูบ้างค่ะ:+:+:

เห็นเพื่อนๆหลายคนมารีวิวเครื่องสำอางแล้วเกิดอารมณ์อยากบ้าง เลยขอขุดดูว่าตัวเองมีอะไรใช้อยู่บ้างก็พบว่าที่มีใช้อยู่มันเยอะมากจนบางอย่างลืมไปแล้วว่ามีใช้อยู่ แต่รูปประกอบส่วนใหญ่ขอเอามาจากภาพถ่ายเพื่อการโฆษณานะคะ เพราะว่าของตัวเองมันค่อนข้างเยินไม่ก็ถ่ายแล้วเห็นไม่ชัดเลยค่ะกล้องค่อนข้างห่วยมากถึงมากที่สุด ส่วนใหญ่ของที่ใช้มักจะซื้อเองค่ะ ราคาก็ตามที่นักศึกษาฐานะธรรมดาๆพอซื้อได้
    เกริ่นมานานแล้วเริ่มกันเลยดีกว่ามั้ยคะ
    1.ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดผิวหน้าและบำรุงผิวหน้า
    1.1  NU SKIN creamy cleansing lotion for normal to dry skin เนื่องจากตัวเองเป็นคนที่ผิวค่อนข้างแห้งตรงแก้ม แต่ตรง ทีโซนค่อนข้างมัน ใช้ครีมล้างหน้ามาหลายยี่ห้อก็ยังไม่ถูกใจเพราะว่าไม่สามารถช่วยแก้ปัญหาได้ แต่พอได้ลองใช้ตัวนี้แล้วปัญหาก็หมดไปเลยค่ะ ตอนนี้หน้าไม่แห้งมาก หรือมันมากเกินไปแล้ว นอกจากนี้ถ้าตอนใช้ล้างไปแล้วนวดหน้าไปด้วยก็จะทำให้สิวเสี้ยนหลุดออกมาได้ด้วยค่ะ
    ราคา เอ่อ เอิ่มมมม จำไม่ค่อยได้ ประมาณ 500-600 ได้มังคะ แต่ใช้ได้นานขวดนึงใช้ได้สองสามเดือนค่ะ ชอบมากค่ะ
    ซื้อต่อไหม แน่นอน นี่ใช้มาเป็นขวดที่สามแล้วคงไม่เปลี่ยนใจไปไหนแล้วค่ะ

จากคุณ : ชื่อนี้ไม่มีในสารบบ - [ วันมหาสงกรานต์ (13) 19:17:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom