Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

TSUBAKI - - โอ้วว พระเจ้าจอร์จ มันซู๊ดดดยอดไปเรยยย

เมื่อวานวันแรงงาน ชนชั้นแรงงานกิติมศักดิ์แบบเราก็เลยได้ไปชอปปิ้งที่ เจ๊เล้งมา  ซื้อของไปมากมายหลายอย่างมั่ก ๆ  วันหลังจะมารีวิวให้เพื่อน ๆ ดูบ้าง ส่วนใหญ่ก็ไม่มีอะไรหรอก เพราะไอ้ของที่อยากได้ก็ไม่ได้มาเลยซักเท่าไร  

ส่วนใหญ่แชมพูเราใช้อะไรก็ได้ไม่เกี่ยง  แต่เป็นคนบ้าครีมนวดผมมาก ตอนนี้ ที่บ้านก็ใช้ เอลเซฟครบเซ็ท แล้วก็ซัลซิลสีชมพูที่เขาว่าเริ่ดตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้

แรกเริ่มใช้แพนทีนอ่ะนะ ผมก็เรื่อยๆ  ไม่ได้โดดเด้งอะไร พอต่อมาได้ลองใช้เอลแซฟ  .. โอ้ว แม่เจ้า มันมานลื่นนนนนนนนน  จนเหาวิ่งชนกันหกล้มระเนระนาด ก็ติดใจใช้เรื่อยมา  แต่ว่าต้องใส่ลีฟออนที่เป็นน้ำมันขวดปั๊มๆ ด้วยนะ ไม่งั้นมันเหมือน แบบ อืมมม ไม่ค่อยพริ้วเท่าไร  
    ล่าสุดซื้อซัลซิลสีชมพูมา  ( แอบเศร้าใจนิดนุงเพราะมานไม่โดดเด้ง ตั้งแต่ครั้งแรกอ่ะดิ แต่นี่ก็ใช้หลายครั้งแล้วนะก็ยังเฉย ๆ อยู่ดี )  ชอบที่กลิ่นหอมติดผมทั้งวันจิง ๆ

แต่มีของอยู่อย่างนึงที่ใช้ปั๊บเห็นผลปุ๊บ
    นั่นคือ ....

"ครีมนวดผม TSUBAKI  ถุงนี้นี่เอง เอง ง ง ง ง .."

ตอนแรกจะซื้อแชมพูมาด้วยแต่ แบบว่าแอบงก อ่า  เหอ ๆซื้อมาก็สระเลยทั้งที่เพิ่งสระไปเมื่อเช้า  ก็แหมม ออกไปผจญโลกกว้างมานี่นา คิคิ  
    พอเป่าผลจนแห้งนะ  ก้อ อ อ ..
    ตะลึง ตึง ตึ่ง ..  ความรู้สึกของเส้นไหมมันเป็นเยี่ยงนี้นี่เอง ง ง ง ง ง  ผมลื่นมาก นิ่มสุด ๆ ๆ ๆ ๆ  เด้งดึ๋ง ดั๋ง
    สะบัดยังไงก็เข้าทรง  เก็บความประทับใจไว้ก่อนง่วงจัด

พอตอนเช้ามาทำงาน ก็รัดผม  จนเที่ยงก็เลยปล่อยผม
    โอ้ว แม่เจ้า ตบอกฉาด .. ไม่มีรอยรัดผมเลยซักกะติ๊ดดดเดียวผมเป็นทรงแบบที่ไม่เคยเป็นมาก่อน
    ซึ้งใจน้ำตาเล็ด  ...

พูดได้คำเดียวซู๊ดดดดดดดดดดดยอดดดดดดด

ปล. เราอ่าเปงคนผมเสีย ๆ หน่อย ๆ ด้วยนาเพราะยืดผมมา

จากคุณ : //JaE_PhUn - [ 2 พ.ค. 51 13:56:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom