Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เซียนน้ำหอมช่วยเลือกหน่อยจ้า

พอดีเพิ่งซื้อ chanel chance สีเขียวมาอ่ะค่ะ
    แต่ว่าอยากได้น้ำหอมอีกซักกลิ่นแต่เลือกไม่ถูกเจง ๆ ค่ะ
    เลยมาให้เซียนห้องนี้ช่วยเลือกหน่อยจ้า
    ที่ดู ๆ ไว้ก้อมี
    1. addict2
    2. addict shine (อันนี้ไม่แน่ใจว่าหอมจริงป่าว ไม่เคยดม ไปเจอในเว็บมาอ่ะ ค่ะ)
    3. D&G light blue (อันนี้ยังไม่เคยลองเหมือนกันอ่ะ)
    4. Sarah Jessica Parker
    5. Ralph Lauren ตัวดั้งเดิมอ่ะ (อันนี้ได้ชื่อมาจากเว็บนี้เลย ยังไม่เคยเห็น ยังไม่เคยดม เลยไม่รู้ว่ามันเป็นไงอ่ะค่ะ ช่วยติดรูป Ralph Lauren ตัวดั้งเดิมให้ดูด้วยนะจ๊ะ)
    6. Miracle

ช่วยเลือกหน่อยนะคะว่ากลิ่นไหนหอมสุด แล้วก้อเหมาะกับอายุประมาณ 20 ด้วยอ่ะ เพราะว่าเคยชอบของ Sean John Unforgivable Woman อ่ะ แล้วรู้สึกว่ามันหอมแบบผู้ใหญ่ ๆ เลยตัดสินใจไม่ซื้อมาเซื้อ Chanel แทนอ่ะจ้า
    ที่สำคัญขอรบกวนอีกนิดนึงว่าตัวไหนมันหอมยังไง ต่างกับอีกตัวยังไงอะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ แล้วก้อตัวไหนติดทนไม่ทนด้วยอ่ะค่ะ

ปล. ขอความเห็นมาเยอะ ๆ นะค้า

แก้ไขเมื่อ 14 พ.ค. 51 09:59:10

จากคุณ : gen_x-zyte - [ 14 พ.ค. 51 09:57:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom