Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มารีวิว..คิ้วที่เราไปสักมาค่ะ

วนเวียนในห้องแป้งมานานแล้วค่ะ  แต่ไม่ค่อยตั้งกระทู้หรือตอบเท่าไหร่ ข้อมูลอาจจะไม่ค่อยดีเท่าไหร่ อย่าว่ากันนะคะ

ส่วนเรื่องของคิ้วถาวรที่ไปทำมาเนี่ย  ยอมรับเลยว่าคิดนานมากๆ เพราะคนรอบข้างก็ยุให้ไปทำตลอด  แต่จนแล้วจนรอดก็ไม่กล้าทำสักที  กลัวมันไม่สวยน่ะค่ะ  เรียกว่าหาข้อมูลตลอดเลย  ที่ไหนว่าดีก็พยามดูข้อมูล  จนวันนึงไปเห็นพี่ที่เค้าอยู่ข้างๆ บริษัทฯ เค้าเดินผ่านมาค่ะ  เราก็มองๆว่าเออ คิ้วพี่เค้าสวยดีนะ เลยไปถามๆ ว่าพี่ทำคิ้วมารึป่าวเนี่ย ทำไมมันดูไม่หลอกเลยล่ะ เพราะมันไม่ใช่สีดำ หรือออกน้ำตาลแดง เหมือนที่เราเคยเห็นๆอ่ะ  พี่เค้าก็เลยบอกว่าใช่ แต่พี่เค้าทำสีแบบออกธรรมชาติคือน้ำตาลดำ ซึ่งเราเห็นแล้วเราก็ชอบ  ก็เลยตัดสินใจไปทำ    

รูปก่อนที่เราไปทำคิ้วนะคะ  อายๆๆ โทรมๆๆ

แก้ไขเมื่อ 15 พ.ค. 51 19:19:53

จากคุณ : คนดีที่ไม่มีตัวตน - [ 15 พ.ค. 51 19:18:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom