Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Q(>.< Q) ++อยากตัดผมสั้นค่า ขอเสียงเชียร์หน่อย++ Q(^.^ Q) (มีรูปประกอบ)

อยากตัดผมสั้นคะ แต่มีแต่คนบอกว่า "อย่าเลยๆ" ก็เลยใจแป้วๆ ไว้ผมยาวมานาน เบื่อมากแล้วคะ อยากทำอะไรกับหัวตัวเองบ้าง จริงๆชอบผมสั้นมากๆ เวลาเห็นสาวๆผมสั้นแล้วรู้สึกว่าน่ารัก แต่หน้าบานเลยไม่ค่อยมั่นใจเลย อยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆพี่ๆหน่อยคะ

ถ้าไม่ตัดสั้นก็กะว่าจะยืด หรือไม่ก็ดัด แต่จริงๆไม่ค่อยอยากดัดเลย รู้สึกว่าผมดัดมันไม่ค่อยเข้ากับชุดทำงานอะคะ (แต่งตัวไม่ค่อยเป็น กลัวแก่)

ขอบคุณทุกความคิดเห็นเลยนะคะ ขอความกรุณาด้วยคะ

ปล. จขกท.ขี้อายขอลงรูปแค่วันเดียวนะคะ

ปล2 ขออภัยที่รูปน่าเกลียด เพราะเพิ่งถ่ายเมื่อคืนตอนประมาณเที่ยงคืน หน้าจืดอย่างแรง ไม่ได้แต่งหน้าเลย ทาแต่ครีม ไม่มีแม้แต่แป้ง บวกกับ จขกท. มือสั่น และกล้องมือถือห่วย -*- ทำใจกล้าๆเอามา post ทุกๆคนช่วยแนะนำด้วยนะคะ

>/\<

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 51 23:16:19

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 51 09:25:18

จากคุณ : Wyatt G. - [ วันวิสาขบูชา 09:14:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom