Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนถามผู้ที่ใช้ หรือเคยใช้ Bio-oil นิดนึงค่ะ

ถามว่าใช้แล้วมันได้ผลกี่เปอร์เซ็นต์คะ?
    เราเองมีรอยแผลเป็นจากสิวที่หน้า (เย๊อะมาก)
    พอดีไปเซิร์ชเจอผลิตภัณฑ์ตัวนี้จากเว็บซุมพี เกิดอาการสนใจก็เลยลองสั่งมาใช้ดู
    ตอนนี้เริ่มหวั่นๆ กล้วว่าใช้แล้วจะไม่ได้ผล ก็เลยลองเข้ามาถามคนในนี้ดูเผื่อว่ามีใครใช้บ้าง....

แล้วขวดขนาด 200ml มันจะใช้ได้ถึง3เดือนมั๊ยคะ?

ปล.ไม่มั่นใจว่าลงกระทู้ถูกกลุ่มหรือปล่าว เพราะเราไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นในห้องนี้ ถ้าผิดกลุ่มต้องขออภัยด้วยนะคะ และขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ค. 51 06:47:59

จากคุณ : ~PLAYFULGIRL~ - [ 27 พ.ค. 51 06:44:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom