CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ว่าด้วยเรื่องเบส มาช่วยโหวตต หน่อยนะคะ

kiss สุดฮอตฮิต ณ ห้องแป้ง (9 คน)
      lotree สุดฮิตฮอต (3 คน)
      smashbox ที่ rabbo เค้านำเหนอมา ว่า สุดยอดด (0 คน)
      skin food (1 คน)
      etude (2 คน)
      missha (2 คน)
      benefit (0 คน)
      smashbox (อีกตัวนึง) (2 คน)
      skin food( อีกตัวนึง) (5 คน)
      อื่นๆๆ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 25 คน

36.00%
     12.00%
     0.00%
     4.00%
     8.00%
     8.00%
     0.00%
     8.00%
     20.00%
     4.00%

ตานเป็นคนที่หน้ามันเหมือนกันค่ะ  ผิวขาว รูขุมขกว้างงง แต่ไม่เป็นสิวค่ะ
    อยากได้ที่ ใช้แล้วหน้า ใสกิ๊ง เหมือนสาว เกาหลี
    หรือ แบบชมพู ในดาวเปื้อนดิน
    ขอบคุณทุกท่านนะคะ ที่แวะมาโหวต
    ถ้าได้ซื้อแล้วจะเอามาให้ชมค่ะ

จากคุณ : I-am-Mandy - [ 28 พ.ค. 51 01:24:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com