Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@@ DIY : Dermaroller คนที่ไม่ใช่หมอทำแทนได้หรือเปล่า ^_^ กลิ้งกันจนหน้าเลือดซึมไปข้างนึงเลยเอ้า@@@

วันนี้ ตอนนี้เพิ่ิงกลิ้่งหน้าเสร็จครับ
    เลยจะบอกว่า dermaroller นั้นทำง่ายนิดเดียว
    แต่เจ็บมากมายเลย
    ทำเองที่บ้านก็ได้นะครับ
    แต่เสี่ยงอันตรายมากๆเลย
    ถ้าไม่เคยทำกับหมอมาก่อน กรุณาอย่าเลียนแบบ
    หรือคนมีความรู้ด้านนี้เท่านั้นนะครับที่ลอกเลียนแบบได้

คำเตือน
    1. โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านและรับชมกระทู้
    2. เจ้าของกระทู้จะไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้นหากไปเลียนแบบแล้วส่งผลเสีย
    3. การกระทำนี้ถ้าเด็กอายุต่ำกว่า 20 ปีดูอยู่ ควรมีผู้ปกครองแนะนำ
    4. เตือนแล้วนะครับ กรุณาอ่านคำเตือนดีๆ เพราะว่าผมจะไม่รับผิดชอบ
    ่ต่อการกระำทำที่ลอกเลียนแบบใดๆทั้งสิ้น ไม่ว่าจะเ็๋ป็นส่วนใดส่วนหนึ่ง
    ของกระทู้นี้

จากคุณ : ชายผู้ไร้ซึ่งความรัก - [ 30 พ.ค. 51 23:50:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom