Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนคนที่อยู่ญี่ปุ่น หรือเคยซื้อ KOSE ที่ญี่ปุ่นทีค่ะ ด่วนมั่กๆ!!

รบกวนที่อยู่ญี่ปุ่น หรือเคยซื้อ KOSE จากญี่ปุ่นทีนะคะ
    ว่าสามารถซื้อ KOSE ได้ในราคา กี่เยน เป็นเงินไทย กี่บาทอ่าค่ะ
    พอดีว่าเพื่อนจะไปญี่ปุ่นอีกไม่กี่วันนี้จะฝากซื้อ แต่กลัวว่าเค้าจะ
    หาที่ซื้อไม่เป็น สอบถามทีค่ะว่าสามารถซื้อได้ที่ไหนบ้าง และถ้าไปกับทัวร์เนี๊ยะ เค้าจะพาไป shopping ที่มี KOSE ในราคาถูกขายบ้างไหมค่ะ

สอบถามราคาของ
    KOSE - SEIKISHO FACIAL SOAP  สบู่ดำ 120g -- ราคาในเว็ป 429 บาท
    KOSE - Lotion Mask 1 pack (14 peices) ราคาในเว็ป 87 บาท
    KOSE - SEKKISEI FACIAL WHITE POWDER WASH 100g -- ราคาในเว็ป 715 บาท
    KOSE - SEKKISEI LOTION 100ml /200ml -- ราคาในเว็ป 425บาท/980บาท
    KOSE - SEIKISHO MASK WHITE 75ml  --ราคาในเว็ป 510 บาท
    KOSE - SEKKISEI EMULSION 70ml -- ราคาในเว็ป 450 บาท

คือดูราคาในเว็ปที่มีคนขายอยู่ก็ราคาตามที่บอกค่ะ ถ้าฝากเพื่อนซื้อที่ญี่ปุ่นจะถูกกว่านี้ไหมค่ะ
    ต้องซื้อร้านไหนเฉพาะหรือเปล่า หรือญี่ปุ่นถูกมากๆ อยู่แล้ว เพราะถ้าไม่ทุกร้านอาจจะไม่ฝากเพื่อนซื้อ
    เพราะกลัวได้ของแพงกว่าซื้อที่ไทยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

จากคุณ : girlz_13th - [ 30 พ.ค. 51 23:56:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom