Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++ จะซื้อเครื่องสำอาง อะไรให้เพื่อนสนิท ที่เป็นผู้หญิง ดีครับ ++

คือเนื่องใน วันดีคืนดี วันเกิดเพื่อน นะครับ

ก็เลยอยากหาของขวัญให้สักนิดนึง

เพื่อนคนนี้เป็นพวกรักสวยรักงาม ค่อนข้างมากนิดนึง

(อันนี้ผม สังเกตุจากเวลาไปนั่งรอมัน ที่ร้านทำผม นานมากๆ  อ่านคู่สร้างคู่สมจบเป็น ปึ้งๆ)

เลยเกิดความคิดแว๊บๆมาว่า เออ ซื้อพวกเครื่องสำอางให้น่าจะดี มันจะได้ใช้ทุกวัน

ถ้าจะซื้อ ซื้ออะไรดีครับ แป้งที่เป็นตลับๆ นี่ดีไหม ( ผมเห็นเค้าใช้กันเยอะ)

หรือว่าพวกที่ปัดขนคิ้วดี  เห็นเจอทีไรคิ้วรี่งอนงามทุกครั้ง

เป็นเพื่อนสนิท นะครับ  

ลักษณะเจ้าตัวก็ ผิวขาว  ประมาณนี้แหละครับ

หรือว่า ซื้ออะไรดี

ตอนนี้ทำกรอบรูปไว้ให้เองอันนึงแล้วนะครับ อยากได้อีกสักชิ้น

ขอความเห็นหน่อยนะครับ

จากคุณ : Dr.Jackass. - [ 2 มิ.ย. 51 13:56:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom