Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เปียแชร์จ้าเปียแชร์(เครื่องสำอางค์ช่วยให้ผู้หญิงอย่างพวกเราสวยขึ้นได้ทุกคนจริงหรือไม่เรามาดูกันดีกว่าจ้าพี่น้อง)

เปียแชร์จ้าเปียแชร์         วันนี้ท้าวแชร์มาชวนพี่น้องลูกแชร์ที่รักเปียแชร์ว่าด้วยเรื่องของความงามแบบพิสูจน์กันให้เห็นแบบชัดๆกันไปเลยดีกว่านะพี่น้องนะ     ท้าวแชร์เองมีความเชื่อส่วนตัวที่ว่า   ผู้หญิงอย่างพวกเราอย่าหยุดสวยเจ้ยไม่ช่าย

ผู้หญิงอย่างพวกเรารวมทั้งผู้ฉิงด้วย    555555  ที่จริงไม่ว่าผู้หญิงหรือผู้ชายถ้าดูแลตัวเองเป็นประจำ     พวกเราทุกคนก็สามารถสวย  หล่อ  และดูดีได้แบบง่ายๆอยู่แล้วอ่ะนะคะท้าวแชร์ว่า

แต่สำหรับผู้หญิงอย่างพวกเรา        เรื่องเครื่องสำอางค์นี่เป็นสิ่งที่จัดได้ว่าเกือบจำเป็นและเป็นสิ่งที่ช่วยให้พวกเราสวยขึ้น  ดูดีขึ้น   โดยเฉพาะตัวท้าวแชร์เองนั้น      แทบจะเรียกได้ว่าช่วยให้ดูเป้นผู้เป้นคนมากขึ้นเลยทีเดียวเชียวอ่ะนะคะ  5555555555

ลูกแชร์ที่รักว่าจริงมะเดี่ยวเรามาพิสูจน์กัน     วันนี้ท้าวแชร์ก็เลยมาชวนพี่น้องลูกแชร์ที่รักเปียแชร์ด้วยรูป  ก่อนแต่งหน้าและหลังแต่งหน้า     เรามาดูกันให้เห้นจะจะไำปเลยดีกว่าว่า    ทำไม๊ผู้หญิงอย่างพวกเราถึงขาดเครื่องสำอางค์แทบจะไม่ได้      ก่อนแต่งหน้าและหลังแต่งหน้าพวกเราจะสวยขึ้น   สาวขึ้น   และแหล่มขึ้นจริงหรือไม่เดี่ยวเรามาดูกัน

ที่สำคัญท้าวแชร์ชวนพี่น้องเปียแชร์แนะนำเครื่องสำอางค์อะไรก็ได้   จะกี่อย่างก็ได้   ที่ลูกแชร์ที่รักคิดว่าใช้และเกิด    ใช้และแหล่ม      และเป้นสิ่งที่ลูกแชร์ที่รักขาดแทบจะไม่ได้อ่ะนะคะ   มามะลูกแชร์ที่รักเอาเคล็ดไม่ลับมาแบ่งๆกันสวยเร้วววววพี่น้อง  55555555

ประเดิมเรียกลูกแชร์ที่รักแขก  ไทย  ฝรั่ง  กั่กกกก    ด้วยรูปหนังหน้าก่อนแต่งหน้าและหลังแต่งหน้าของท้าวแชร์เอ๊ง

คงไม่ต้องให้ท้าวแชร์บอกนะว่ารูปไหนที่แต่งหน้าแล้วอ่ะนะคะ   5555555555

เมคอัพที่เกิดมาเพื่อท้าวแชร์      ที่ท้าวแชร์ใ้ช้แระติดใจมากๆ   ที่ท้าวแชร์อยากจะบอกต่อมีตามรูปนี้เลยค่ะ

1  แป้งฝุ่นและรองพื้นของป้าลอร่า

2  แป้งม่วงของป้าแอนนา  ซุย

3  คาร์เวียร์   อายไลเน่อของ ป้าลอร่า

พี่น้องลูกแชร์ที่หล่ะคะ     รูปก่อนแต่งหน้าและหลังแต่งหน้าหน้าตาพี่น้องจะสวยขึ้นแค่ไหน   และเมคอัพชิ้นไหนที่ขาดไม่ได้เลยสำหรับพี่น้องลูกแชร์ที่รักเดี๋ยวเรามาดูกัน

มาเหอะจ้าพี่น้องลูกแชร์ที่รัก   ท้าวแชร์สาวน้อยขอเก็บดอกเบี้ยอีกแว้วววจ้า

แก้ไขเมื่อ 15 มิ.ย. 51 11:16:45

จากคุณ : ตัวเล็กอ้วน - [ 3 มิ.ย. 51 10:57:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom