Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

REVIEW & HOW TO ของเล่นใหม่เดือนพฤษภา (จริงๆ ต้องบอกว่าของเล่นเดือนที่แล้วนะคะ :-))

ช่วงนี้กลับมา swap ใน MUA เยอะเหมือนเดิมค่ะ (หลังจากหยุดไปช่วงที่เข้าเฝือกขา) และยิ่งช่วงนี้บูมมาก ได้เพื่อน swap เยอะ เลยมีของเล่นเยอะ

อันนี้แค่เรียกน้ำย่อยนะคะ :-))
    ยังมีอายไลเนอร์ที่แลกมาแล้วยังไม่ได้รีวิวอีกหลายเลยล่ะค่ะ เพราะว่ายุ่งมากๆ ด้วย

มาที่ของฟรีก่อนค่ะ ได้มาทดลอง

Cute Press Alpha Arbutin...Miracle Spot Brightening Cream

**คุณสมบัติและส่วนผสม ดูในรูปได้เลยค่ะ

ปริมาณ...15 กรัม

ราคา...239 บาท

เนื้อผลิตภัณฑ์...สีขาวขุ่น กลิ่นหอมแปลกๆ (บอกไม่ถูกอ่ะค่ะ แต่ไม่เหม็นนะคะ) ซึมช้า เนื้อไม่หนักหน้า

spoil by mithuna...ทาแล้วซึมค่อนข้างช้า (ไม่ช้าไม่เร็ว) หลังทาให้ความรู้สึกเหมือนทา Smooth-E กับ KA ที่มันจะซึมช้านิดนึง ระหว่างซึมเหมือนครีมจะลอยๆ บนหน้า เหมือนซึมไม่หมด (อธิบายความรู้สึกไม่ค่อยจะถูก) ใช้เจ้านี่มาครึ่งหลอดแล้วค่ะ (ประมาณสองอาทิตย์) สังเกตรอยสิวบนหน้า ก็ยังไม่ค่อยเลือนนะคะ ไม่ค่อยโดนใจเท่าไหร่ค่ะ เรียกว่าถ้าให้ซื้ออีกไหมก็คงไม่ซื้อต่อ

จากคุณ : มิถุนายน - [ 5 มิ.ย. 51 22:34:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom