Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สาวก...BATH & BODY WORK...เชิญทางนี้ค่ะ

ตอนนี้ Bath & Body Work กำลังลดราคา  โดยเริ่มตั้งแต่วันที่ 2-4 มิถุนายน  สำหรับใครที่ชอบกลิ่นหอมๆ ของโลชั่นและอื่นๆ อีกมากมาย  ก็อย่าลืมไปเลือกซื้อมาใช้กันนะคะ  เป็นโอกาสดีที่จะได้ของดีราคาถูกค่ะ

แต่ขอบอกว่า  เราผิดหวังนิดหน่อย  เพราะกลิ่นที่ชอบอย่าง cherry blossom  นั้นเขาไม่ได้ลดราคาเลยค่ะ  และส่วนใหญ่  โลชั่นกลิ่นที่คนนิยมใช้กัน  จะลดแค่ 2 ตัวเท่านั้น  เช่น  shower gel & creamy body wash  เท่านั้นค่ะ(ยกเว้น cherry blossom ที่ไม่ลดสักกะอย่าง)

ขอเริ่มจาก lip balm ก่อนนะคะ  เป็นลิบที่ทำจากขี้ผึ้งแท้ 100%  ปกติราคา 4 เหรียญ  ตอนนี้ขาย 5 แท่ง 5 เหรียญค่ะ    

ส่วนตัวแล้วยังไม่เคยใช้มาก่อน  ใครเคยใช้ก็ช่วยเข้ามาบอกหน่อยนะคะว่าใช้ดีหรือเปล่า

จากคุณ : งาขาว - [ 7 มิ.ย. 51 21:55:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom