Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอรีวิวนิดนึงเพิ่งเห่อของ

ก่อนอื่น...มาบอกว่าไม่ได้มาอวดน้า แต่ว่าของมันดีใช้ได้ผลเลยมาบอกต่อ...... คือเราซื้อมาได้ถูกพอสมควรเลย เลยมีโอกาสได้ลองของกะเค้าซะที

ถ้าไม่ได้ซื้อแบบมีส่วนลดเยอะๆๆก็ฝันไปเหอะว่าจามีปัญญาซื้อ.....อันนี้จิงๆๆๆเลยนะ

La mer Super lifting and intensifier

ได้เวลามารีวิวเจ้าตัวเด็ด....ตอนแรกที่ซื้อเพราะชื่อมันบอกว่า super lift แค่ชื่อก็น่าจาดี
    เพราะหน้าเรากลมๆๆๆ มีคางสองชั้น และตรงแก้มเริ่มย้อย..โหฟังดูแก่ว้อย
    พอมันถ่ายรูปแล้วเห็นชัดมากๆ.....คนหน้ากลมนี่แย่จริงๆ ยิ่งแก่ยิ่งบาน
    อีกอย่างตอนนั้นใกล้วันออกไปถ่ายรูป outdoor กลัวมากกกกกกกก กลัวรูปออกมาทุเรศ เลยเอาฟะขอซื้อหน่อย
    ลงทุนโคดดดดด ราคาไม่น่ารัก เป้นหลักหมื่น
    แต่แล้วหลังจากที่ได้ลองใช้ไป สองอาทิตย์ ขอบอกกกกกกกกกกกกก อันนี้ขอบอกกกกกกกกก
    แก้มที่ห้อยๆๆๆมันยุบๆๆๆลง และที่สำคัญคางสองชั้นหายไป ทั้งๆๆที่น้ำหนักเพิ่มขึ้น !!! ขอย้ำ คางห้อยๆๆหายไป!!
    อันนี้เป้นความปลาบปลื้มส่วนตัว เราลองพวก lifting serum มาหลายตัวละตัวนี้เจ๋งสุด เพราะชีวิตนี้เราหนักใจเรื่องนี้มากที่สุด พยายามหาครีมพวก conture ทุกอย่างมานวด มาถู มาทา ให้หน้ามันไม่บวมไปกว่าเดิม ก็ไม่ได้จาเห้นผลอาราย แล้วเจ้า the lifting ตัวนี้ ทาแล้วหน้าไม่มันด้วย แห้งตึงทันที ขนาดทารอบๆๆดวงตาด้วยนะพวกถุงใต้ตาก็ยุบๆๆลง อาจจะไม่มากแต่ก็เห้นอยู่
    เวลาทา ก็ใช้เจ้าขวดใหญ่ๆทาให้ทั่วๆๆใบหน้าแนะลำคอ ตรงคางอ่านะ ไม่ต้องทาไกลเปลือง
    จากนั้นเอาเจ้าขวดเล็กๆๆมาแตะๆๆที่ตรงปลายหางตา ข้างๆริมฝีปากที่มีรอยย่น และตรงคางย้อยๆ
    รับรอง หน้าออกมาสวยนิ้งๆๆๆ ถ้าใครมีงบพอสมควรอันนี้เราขอแนะนำให้ซื้อไปลองเลยนะคะ....
    ตอนนี้ใช้มา 7 เดือนละ ไม่หมดขวดซะที เยอะมากกกกกกกกกกก....คุ้มมากๆๆจ้า

แฮะๆๆๆ...ฮันนี้เราใช้เองแล้วได้ผลชัดเจนเลยมาบอกต่อนะคะ

ส่วน la mer ตัวอื่นๆๆๆๆ ก็ดี แต่เราเฉยๆๆๆนะ มีอันนี้ที่ตรงจุดที่เราอยากแก้

ขอบคุณที่อ่านจ้า

จากคุณ : ~ k E t S y ~ - [ 8 มิ.ย. 51 22:59:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom