Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++ผู้หญิงหน้าบาน++

คือเป็นคนหน้าบาน หน้ากลมน่ะค่ะ
    แล้วก็เป็นคนผมน้อยด้วย
    ทุกคนเลยพร้อมใจเสนอว่า ไว้ผมยาวไปเถอะ
    เพราะมันเหมาะแล้ว
    แต่เรื่องของเรื่องอยากจะเปลี่ยนทรงผมมาก
    ตั้งแต่เด็กจนโตจะ 20 แล้ว ไม่เคยได้ตัดผมสั้นเลย
    อาจจะมีตอนเด็กๆที่เคยไว้ผมสั้นได้
    เพราะหน้ายังไม่บานขนาดนี้
    อยากจะลองตัดผมสั้นดูน่ะค่ะ
    เพื่อนๆ ช่วยให้คำแนะนำหน่อยจะได้มั้ยคะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่า...
    เพิ่มเติมค่ะ ผมน้อยแล้วก็เส้นเล็กด้วยน่ะค่ะ
    พอจะตัดทรงไหนได้บ้างคะ

จากคุณ : ปลอดภัยห่วงใยคุณ - [ 11 มิ.ย. 51 14:33:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom