Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อย่าเป็นทาสความสวย 2{แตกประเด็นจาก Q6697304}

ไหนๆก็ไหนๆนะคะ  ดิฉันเห็นว่าเพื่อนๆน้องๆ
    เข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันหลายท่าน ในกระทู้ก่อนหน้ากันพอสมควร
    ก็เลยตัดสินใจ   ที่จะพูดกับน้องดาวตรงๆ

'' ดาว  พี่เอาเรื่องของดาวไปโพสต์ในอินเตอร์เน็ทนะ  โกรธพี่รึเปล่า ''

'' โพสต์ก็โพสต์เถอะพี่  ไม่มีใครรู้หรอกว่าหนูคือใคร  ''

ดิฉันก็รู้นะคะว่าเป็นการเสียมารยาท
    ที่จะไปซักไซร้เรื่องส่วนตัวของเธอ
    แต่ก็คิดว่า น่าจะเป็นอุทธาหรณ์กับเพื่อนๆคนอื่นๆได้บ้าง
    เลยถามถึงเรื่องการใช้เงินที่ผ่านมาของเธอ ....

''  หนูก็ซื้อของที่หนูอยากได้แหละพี่   ของที่ซื้อน่ะ  หนูจำได้หมดแหละ  
    แต่หนูจำไม่ได้หรอกนะ ว่าอันไหนซื้อก่อน  อันไหนซื้อหลัง ''

และข้อความข้างล่างนี้  คือคำตอบของเธอค่ะ
    ( ก่อนอ่าน  ขอทุกท่านโปรดทำใจดีๆนะคะ)

จากคุณ : สูญเสียทุกอย่าง เมื่อสร่างเมา - [ 13 มิ.ย. 51 08:03:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom