Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โต๊ะแป้งคะ เราเจอแป้งพัฟที่เหมาะกะหน้าเราแล้วค่ะ ดีใจมาก ถูกด้วย

เราเจอแป้งที่เหมาะกับสภาพผิวเราแล้วค่ะ เราดีใจมาก น้ำตาจะไหลปลาบปลื้มใจยื่งนัก สภาพผิวเรามีปัญหาคือ รูขุมขนกว้างใหญ่ หน้ามัน ตกกระด้วย แต่เรามาเจอคิวท์เพลส ทีออกใหม่ค่ะ ตลับเขียวนั่นแหล่ะ น้ำตาจะไหลพรากๆ ปลื้มใจ คุมมันด้วย ปกปิดกระด้วย รูขุมขนดูเสมอกับผิวดี(แต่ไม่ถึงขั้นเนียนเรียบเป็นกระดาษ) ธรรมชาติที่สุดเท่าที่เคยใช้มา ดีใจ ดีใจมาก ดีใจมากที่สุด เราซื้อตลับจริงมาค่ะ ติดข้างกล่องว่า 299 แต่เราซื้อร้านเครื่องสำอางค์ที่เรามีบัตรลดค่ะ เราซื้อได้ 175บาท (ถูกจัง) เราลองใช้มาได้3วันแล้วค่ะ คุมมันได้ดีในระดับหนึ่งเลย ลงครีมบำรุงก่อนแล้วเราก็ลงเบสชมพู(Etudeที่เป็นหลอด) แล้วลงแป้งเลย

*ขออภัยค่ะตอนนี้ยังไม่ได้ไดร์ผม ต้องหนีบกิ๊บปิดไว้ก่อน กิ๊บแดงไปหน่อยแฮะๆ ไม่มีโฟโต้ช๊อปค่ะ หน้าจริง ไม่ปรับแสง(ถ่ายตอนบ่าย2โมงค่ะ) ใช้แป้งเบอร์2

จากคุณ : Natthanuch1 - [ 19 มิ.ย. 51 18:18:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom