Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[review] เกล้าผมที่ prestige hair

2อาทิตย์ก่อนจะต้องไปงานแต่งงานค่ะ  ก็เลยไปทำผมซะหน่อย  ไปที่ prestige hair ตรงหลังสวน (อยู่หลังออฟฟิศพอดี  สบายเรา อิๆ)  หลังๆก็ตัดผมกะที่นี่ตลอด  ดัดผมเราก็ทำที่นี่  แต่ปรากฏว่าเซ็ตเองไม่เป็น - -"  ไปที่ร้านอ.ก็เซ็ตให้ฟรี  แล้วก็สอนไปด้วยค่ะ  ไปหลายวันมากกว่าจะทำเองได้  จนรู้จักทั้งร้านแล้ว  แหะๆ  พี่ๆน่ารักดี  แรกๆก็ตีซี้พี่เปิ้ล  คุยเรื่องที่ไปเรียนที่เกาหลี  พี่เปิ้ลให้เบอร์มือถือมาเลยค่ะ  ตกใจมากแบบ  ทำไมดีขนาดนี้เนี่ย  เลยรู้สึกว่าถ้าจะทำผมก็อยากมาทำที่นี่ค่ะ  เราว่าความประทับใจกับคนในร้านมันช่วยได้เยอะนะคะ  ร้านอื่นๆทำงี้บ้างก็ดีน้า

ตอนแรกกะว่าจะมาเซ็ตผมเฉยๆ  ทำกะอ.ลิมค่ะ  อ.ดูๆให้แล้วก็บอกว่าเกล้าดีกว่านะ  ก็เลยเอาก็เอา  ทำตอนแรกตกใจ  แบบกรี๊ดด  เว่อร์จัง  5555  คือไม่ได้แต่งชุดราตรีอ่ะ  แต่พอถอดเสื้อคลุมออกมาก็เออ  เข้ากะชุดแฮะ  แปลกใจว่าหน้าผากเถิกๆอย่างเราเอาผมขึ้นได้ด้วย O_o  5555

จากคุณ : _toon_ - [ 22 มิ.ย. 51 01:02:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom