Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เจอ "ของปลอม" ข้าแล้ว... Shea Butter จาก L'Ocitane คับผม... มาดูกันไว้จะได้ระวังค่ะ

ดอกไม้ สวัสดีค่ะ..

**แก้ไขหัวข้อกระทู้เป็น L'Occitane นะคะ**

จากกระทู้..

"Shea Butter ของ L'Occitane ของเรากลิ่นเหม็นหืน... มันเสียหรือยังคะ"

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q6729661/Q6729661.html

ต้องขอขอบคุณเพื่อนหลายคนที่มาช่วยตอบ ช่วยกันคิดวิเคราะห์ต่างๆนานา จนเราทนไม่ไหว ต้องไปเคาท์เตอร์ให้รู้เรื่องราวกันไป ตอนนี้ก็ได้เรื่องราวแล้วค่ะ...

ก่อนอื่นต้องขอกล่าวขอบคุณเป็นรายบุคคลไปเลยนะคะ..

ขอขอบคุณ...

คุณ Cheezii
    คุณ storm_lunasea
    คุณ Jaddy
    คุณ AntiSpam
    คุณ เกิดจากความรัก
    คุณ ผักกาดเขียว
    คุณ cool mint
    คุณ โย่งโก๊ะ
    คุณ lilo&stich
    คุณ xjko
    คุณ cilladevi

ขอขอบคุณมากมายจากใจเลยค่ะ ถ้าไม่ได้เพื่อนๆเราคงทนซื่อบื้อใช้ต่อไป ไม่รู้เปลือกตาเหี่ยวๆของเราจะทนไปได้ถึงเมื่อไหร่...

ขอบคุณมากๆเลยล่ะค่ะ

..............................................

เอาล่ะค่ะ มาดูกันดีกว่าว่าตกลงมันยังไง

สรุปว่ามันคือ... ของปลอม ค่าท่านผู้ชมมมมมม  T_T

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 51 21:59:48

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 51 21:39:40

จากคุณ : KEZIA - [ 23 มิ.ย. 51 21:36:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom