Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สาวๆที่สูง170 up >>> รองเท้าส้นสูงที่ชอบ แต่ส้นสูงมาก ( ช่วยหน่อยตัดสินใจหน่อยค่ะ) ??

คือปกติใส่รองเท้าเบอร์ 40 ค่ะ  แล้วหาที่ถูกใจยาก หาทรงและแบบที่สวยได้ แต่เบอร์40 ดันขายไปแล้ว  บางยี่ห้อ  บางรุ่นมีถึงแค่ 39 เอง  -*-  

บางแบบมีเบอร์ 40 เหลืออยู่นะ แต่ไม่ถูกใจเลยอ่ะค่ะ -*-  

ประเด็นมันอยู่ตรงนี้เลยค่ะ!!!!

คือ เราสูง 170  เจอรองเท้ายี่ห้อนึง แบบ ทรงถูกใจ แต่ว่ามันสูงมากๆเลยค่ะ ปกติใสส้นสูง ความสูงก็ทั่วไป   แต่คู่นี้ที่เราดูไว้ ชอบค่ะ   มีเบอร์ ใส่สบาย(ลองแล้วอ่ะค่ะ อิอิ)  แต่ว่ายังตัดสินใจไม่ได้เลยค่ะ  มันสูงมาก กลัวว่า  จะไม่เหมาะกับคนสูงแล้วพอใส่สูงมาก  ยิ่งดูน่ากลัวหรือปล่าวคะ ??

เลยอยากรู้ว่าสาวๆในนี้ที่สูงประมาณนี้หรือมากกว่านี้อ่ะค่ะ  ใส่ส้นสูง ที่สูงมากบ้างหรือปล่าวคะ

กลัวซื้อมาแล้วไม่กล้าใส่ ขาดความมั่นใจอ่ะค่ะ
    ประมาณว่าเท้าใหญ่  ตัวสูง  แต่หุ่นไม่เพียวนี่สิคะ   ดันใส่ส้นสูงมาก จะดูเป็นผู้หญิงน่ากลัวมั้ยคะเนี้ย ดูบึกบึนปล่าวนะ -*-

แก้ไขเมื่อ 25 มิ.ย. 51 12:36:57

จากคุณ : นุ้ยนะ - [ 25 มิ.ย. 51 12:35:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom