Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เด็กใหม่ขอโชว์หน้าที่เคยเสียโฉมไปแล้วครั้งหนึ่ง(มีรูป)*กำลังกินข้าวไม่ควรดูจ้า*

สวัสดีชาวโต๊ะฯทุกคนค่า(^o^)/ ชื่อแอนนะคะ ก่อนอื่นต้องขอออกตัวก่อน
    เลยว่าถึงจะเป็นเด็กใหม่ แต่ก็เป็นผีเฝ้าบอร์ดในนี้มานานหลายปีเชียวล่ะ
    เพราะที่บ้านไม่มีเน็ต ไม่มีคอมฯ แต่เวลามีโอกาสได้เล่นก็ไม่ลืมแวะเข้ามา
    หาเคล็ดลับจากพี่ๆที่บอร์ดนี้เสมอ ซึ่งต้องขอชมเลยนะคะว่าความรู้ที่ทุกคน
    นำมาลงในบอร์ดน่ะ ใช้ได้ผลจริงเกือบทั้งหมด(ที่เราเลือกไปใช้)เลยล่ะ จน
    ตอนนั้นเราแอบภูมิใจกับการไว้ผมเปิดหน้าผากเหน่งๆมาก (เอาไว้จะมารีวิว
    นะว่าเราใช้อะไรไปบ้าง เราผิวผสม-แพ้ง่ายค่ะ)

แต่กำลังดีใจกับหน้าเนียนๆอยู่ดีๆ พี่สิบล้อก็ลากไปกินซะงั้น T^T
    ต้องบอกว่า"ลาก"ค่ะ เพราะหน้าน่ะ ครูดถนนไปไกลเกือบ 5 เมตร(พี่ที่เห็น
    เหตุการณ์เล่าให้ฟัง) คือเราอยู่กาญจนบุรีค่ะ เพราะงั้นเวลาไปมหาลัยจึงนั่ง
    มอเตอร์ไซด์ของเพื่อนไปเรียนทุกวัน (ประหยัดค่าน้ำมัน อิๆ) แอบสารภาพว่า
    เราแทบไม่ใส่หมวกกันน็อกเลยค่ะ เพราะเพื่อนเป็นคนขับรถช้า ประมาณ
    40-60 ไม่เคยเกิน 80 เลย ยกเว้นวันที่รีบจริงๆ อีกอย่างถนนเมืองกาญจน์ก็
    ค่อนข้างโล่ง เราก็เลยไว้ใจ แต่ผิดคาดค่ะ ไม่ใช่เพื่อนเราที่ไว้ใจไม่ได้ แต่รถ
    สิบล้อคันนั้นต่างหากที่ไว้ใจไม่ได้!!!
        รูปนี้ถ่ายก่อนประสบอุบัติเหตุไม่ถึง 1 สัปดาห์ค่ะ ดีนะที่ถ่ายไว้ ไม่งั้นไม่
    มีมาทำ Before&After แน่เลย อิๆ

จากคุณ : มาพร้อมกับความรัก - [ 25 มิ.ย. 51 17:00:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom