Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จิตตก หนวดๆ

ไปร้านทำผมมาค่ะ นั่งทำผมอยู่ ก็บอกพี่เค้าว่าช่วยกันคิ้วให้ด้วยนะคะ
    พี่เค้าถามกลับมาว่า "ไม่กันหนวดด้วยเหรอคะ"
    คือมีหนวดเป็นขนอ่อนๆ รำไรเหนือริมฝีปากบนอ่ะค่ะ
    อันนี้ผู้หญิงถามกันไม่คิดไรมาก
    แต่เจ้าผู้ชายที่นั่งเก้าอี้ข้างๆ นี่ดิ ดันหัวเราะ 555 ดังลั่นร้านเลยอ่ะ
    เราเสียเซล์ฟไปเลย อยากจะเอานิตยสารเขวี้ยงปากนัก แต่ทำมิได้ค่ะ
    (เดี๋ยวเป็นข่าวกอสซิป  ...ล้อเล่น)

มีใครเป็นมั่งมั๊ยคะ เสียความมั่นใจรึเปล่า
    เราไม่อยากให้เค้ากันอ่ะ
    เพราะเพื่อนเราบอกว่า อย่าเชียว ไม่งั๊นมันจะขึ้นมาเยอะและดำกว่านี้
    ปล รองพื้นแล้ว มันยังโชว์อยู่อีกนิดๆ แต่มันก็พอเห็นนะ

จากคุณ : กล้วยไม้ชายเขา - [ 25 มิ.ย. 51 21:46:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom