CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++++ถามความเห็นเรื่องดรายสติ๊กค่ะ ^_^+++++

ยี่ห้อ (0 คน)
      ความขาว (6 คน)
      เรียบเนียน (0 คน)
      แห้งเร็ว (11 คน)
      กระชับรูขุมขน (1 คน)
      ป้องยาวนาน (1 คน)
      ปราศจากแอลกอฮอล์ (2 คน)
      ทำให้ขนขึ้นช้า (0 คน)
      ราคา (1 คน)
      ระงับกลิ่น (15 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 37 คน

0.00%
     16.22%
     0.00%
     29.73%
     2.70%
     2.70%
     5.41%
     0.00%
     2.70%
     40.54%

ตอนนี้กำลังทำรายงานส่งอาจารย์อยู่ค่ะ เลยอยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ระงับกลิ่นกายประเภทสติ๊กค่ะ  

อยากทราบเกี่ยวกับ เกณฑ์ในการตัดสินใจเลือกซื้อค่ะ ว่าแต่ละคนมีเกณฑ์ในการเลือกซื้อด้วยเหตุผลใดบ้าง

ใครมีข้อเสนอแนะหรือความคิดเห็นเกี่ยวกับพวกสติ๊กก็ขอความคิดเห็นด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ^_^

รบกวนด้วยนะคะ>_<

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 51 13:40:54

จากคุณ : simple_xxx - [ 28 มิ.ย. 51 13:31:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com