Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review >> ครั้งแรกกับการทำ DETOX ครับ << ล้างสารพิษเพื่อความสวยความหล่อ กันเถอะ

วันนี้ว่างครับเลยหาไรทำหน่อย (วันนี้ไม่มีเรียน) พอดีเห็นว่ามีชุดดีท๊อกซ์ที่เคยซื้อมาแล้ว เป็นเซตอ่ะครับ ประมาณร้อยกว่าบาท มีถุงกาแฟให้สามถุง  แต่ ยังไม่เคยลองอ่ะครับ เพราะกล้าๆกลัวๆยังไงไม่รู้ ก็เลยลองดูซะโหน่ยละกัน เพื่อคุณภาพชีวิตจะดีขึ้นมาบ้าง เพราะสิวชอบขึ้น แล้วแม่ก็เลยยุให้ทำ เพื่อนๆห้องนี้ใครสนใจก็น่าจะลองทำดูนะ

อุปกรณ์นะครับ
    ถุงใส่น้ำกาแฟ พร้อมสายยาง
    ถุงกาแฟ ประมาณ 25 กรัม
    ผ้ารอง
    วาสลีนใช้หล่อลื่น

จากคุณ : หล่อดูดีมีระดับ - [ 1 ก.ค. 51 11:12:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom