Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

* * * ม า ร า ย ง า น ผ ล ก า ร ทำ I P L ค่ า

เรายิงอยู่ค่ะที่นึงไม่ขอเอ่ยสถาบัน  ไม่ดังมากค่า  
    ราคาอยู่ที่ ครั้ง ละ 1 พัน  คอร์สละ 6 ครั้ง (ถูกได้อีก)  

ไม่จำกัด shot แล้วแต่สภาพผิวหน้ารับได้แต่ละวันตามแต่ความเหมาะสมตามที่หมอพิจารณา

หน้าเราใสนะคะไม่มีสิวไม่ขาวมาก กลางๆ แต่ มีกระบริเวณแก้มทั้งสองข้างอยู่พอสมควรค่ะ  เป็น กระแดด

ตอนแรกก้อกลัวเหมือนกันค่ะ เพราะบางคนไปทำบอกไม่มีไรเปลี่ยนแปลงเรย
    ราคาก้อไม่ใช่ถูกๆ   แต่เอาวะ  ยอมเสี่งดู เผื่อสวยกะเค้าบ้าง

หมอบอก ให้ยิงอาทิดละครั้งค่ะ    
    หน้าก้อไม่เปนอะไรมากอะค่ะพอรับไหว  หมอบอกมันจะได้ผลเร็ว
    แต่เราก้อไม่ค่อยไปทุกอาทิดหรอกค่ะมันถี่ไปก้อเว้นๆ บ้าง บางทีก้อไม่เว้น

เวลายิง เราอยากจะกรี้ดค่ะ เจ็บนีสหน่อยคะ   TT  
    เหมือนหนังสติ๊กดีด อย่างที่เพื่อนๆบอก

บางคนบอกยิ่ง shot  เยอะยิ่งดี พยายามจะเลือกคอร์สที่ shot เยอะๆ
    แต่เวลาไปยิงจิงๆ  ท่องในใจ " เมื่อไหร่จะเส็ดว้า "  อิๆ

ยิงเสดสองสามวัน หน้ามีการตกสะเก็ด ....บางคนไม่ชอบ แต่เราชอบค่า
    เพราะกระกำลังจะหลุดแว้ววว ดีจายยๆ

แล้วผลลัพท์นี่  *** ปลื้มมค่ะ

จากหน้ามีกระเปนจุด ๆ หายเกลี้ยงงงงงงงง   ในครั้งที่  3 (จาก6 ครั้ง)

ผิวหน้าใสขึ้นมาก  ผิวแข็งแรงขึ้น ดูกระชับขึ้น

มีอาการ burn  บ้างในบางครั้ง  แต่เราก้อยอมค่ะ   อยากสวยค่ะ ^^
    burn ไม่ถึงวันก้อหาย

หมอพยายามบังคับเราตลอดให้ทายาทุกวัน  ทากันแดดทุกวัน  เราก้อทำตามที่หมอสั่งค่ะ เลยได้ผลดี

ทั้งนี้ก้อขึ้นอยู่กับสภาพผิวแล้วก้อสีผิวด้วยค่า ถ้าดำมากอาจหลายครั้งหน่อย
    แล้วแต่คน

แต่ตอนนี้  ดีใจมากๆค่ะ สวยแร้ว อิๆ  

ไปมหาลัย เพื่อนทักกันหมด ถามไปทำไรมา  

แบบเมื่อก่อนชอบแต่งหน้าเด๋วนี้ ...เลิก !!!!  ค่ะ
    อวดผิวขาวหน้าใส  ^_____________^

>>>>  สรุป  <<  =   ชอบบบค่า  เพราะทาครีมแพงแค่ไหนก้อไม่สามารถทำให้หน้าดีได้ขนาดนี้

ถ้ามีดาวให้   10/10

the end จุ๊บๆค่ะเพื่อนๆ

จากคุณ : นู๋วอแว - [ 5 ก.ค. 51 21:31:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom