Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แนะนำร้าน wax ที่น่าสนใจอีกร้านค่ะ

ขอแนะนำร้าน แวกซ์ ที่น่าสนใจอีกร้านค่ะ ร้านนี้อยู่บนถนนสุขุมวิทค่ะ
    ที่ตึก nana sqare ค่ะ อยู่ชั้น2 ร้าน ชื่อ อินเตอร์คัวเฟอร์  เป็นร้านทำผม ที่มีบริการแวกซ์ค่ะ เหมือนร้านอื่นๆ ที่สาวๆ ห้องนี้เคยโพสต์เอาไว้  แต่ที่เอามาแนะนำ เพราะว่า ที่นี่ทำได้ละเอียดมากค่ะ ช่างใจเย็นมาก ประมาณว่า ไม่เนียน ไม่หมด ไม่เลิก อ่ะค่ะ ตามซอกตามหลืบหลบเล้น เค้าแหวก ดึงออกหมดค่ะแถมไม่เจ็บด้วย เราตามไปทำหลายๆร้าน ตามที่เพื่อนๆห้องนี้เคย โพสต์กันเอาไว้ แต่ก้อไม่ประทับใจเท่าที่นี่ค่ะ ใครอยู่ใกล้ หรืออยากลองดู แวะไปนะคะ น้องคนที่ทำให้เรา ชื่อน้องบิว หน้าตาน่ารักเชียว กะว่าจจะผูกขาดเป็นลูกค้าร้านนี้ ตลอดชีพ ดีก่า  ค่าเสียหายอยู่ที่ 350บาท สำหรับบิกินี และ300บาท สำหรับรักแร้ค่ะ แวกซ์ อื่นๆ ก้อมีนะคะ

จากคุณ : octony - [ 6 ก.ค. 51 19:34:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom