CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

~ปกติใส่ชุดชั้นในแบบไหนกันบ้างคะสาวๆ~

สีเรียบๆพื้นๆ ไม่ค่อยมีลาย (62 คน)
      ลูกไม้ๆ ลายน่ารักๆ สีไม่จัดจ้าน (23 คน)
      ลายเด่นๆ ลูกไม้เยอะๆ (19 คน)
      ชุดชั้นในแบบสปอร์ต เพื่อความสะดวกต่อการเคลื่อนไหว (7 คน)
      อื่นๆ อีกมายมาย เพิ่มเติมให้ด้วยก็ดิค่า (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 111 คน

55.86%
     20.72%
     17.12%
     6.31%
     0.00%

แค่อยากรู้ว่าเดี๋ยวนี้ เค้านิยมใส่ ชุดชั้นในแบบไหนกันน่ะค่ะ
    โดยส่วนตัวชอบ แบบที่ 3 นะคะ แต่ไม่ค่อยกล้าซื้อ แบบเขิลถ้ามีคนมองเวลาซื้อน่ะค่ะ

แล้วคนที่อยากใส่ชุดชั้นในแบบเซ็กซี่ๆ แต่ไม่กล้าซื้อแบบมดมีบ้างไหมคะเนี่ย (หาพวกๆ)

ปล.รูปภาพทั้งหมด นำมาจาก Google ค่ะ ถ้ามีเครติตใคร หรืออะไร ขออภัยไว้ด้วยนะคะ บอกได้เลยจะลบออกให้ทันทีค่ะ

จากคุณ : KhunNooMoD - [ 7 ก.ค. 51 14:12:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com