Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ความสวยแบบประหยัดที่ได้จากห้องนี้ ใครมีของดีๆที่ไหนอีกเอามาแบ่งปันบ้างนะค่ะ

เพิ่งเข้ามาห้องนี้ได้ไม่นาน แต่ได้รู้จักของเด็ดๆและที่สำคัญประหยัดค่ะ
    อย่างแรก น้ำผึ้งผอกหน้า
    เพิ่งเริ่มทำได้ประมาณสองอาทิตย์ รู้สึกว่าผิวหน้าดีขึ้นค่ะ
    จะลองทำต่อไปเรื่อยๆ

อย่างที่สอง แป้ง cute press ตลับเขียว
    อ่านจากในห้องนี้แหละค่ะเลยไปถอย
    เพิ่งใช้ได้ไม่กี่ครั้ง หน้าเนียนแต่รู้สึกว่าแอบหมองนิดๆ
    แต่รวมๆถือว่าใช้ได้เลยค่ะ

มาสคาร่ารุ่นปู ถูกใจค่ะ เด้งและไม่แพนด้า
    ล้างออกก็ง่าย

แล้วที่ถูกใจที่สุด แป้งฝุ่น บีโอนาตูเรล จากวัตสันค่ะ
    ถูกใจมากๆ คุมมันได้เยี่ยมเลย แต่มีปัญหาว่าเวลาทา
    มันชอบเป็นฝุ่นๆติดเสื้อ เพื่อนๆใช้วิธีไหนกันบ้างค่ะ
    เราเอามาใส่ตลับแล้วใช้ฟัพเกลี่ยๆได้ป่าวเอ่ย

มีอะไรที่เด็ดๆอีกหรือเปล่าค่ะ
    แบบว่างบน้อยค่ะ
    แนะนำหน่อยนะค่ะ

จากคุณ : ดำเตี้ย - [ 7 ก.ค. 51 14:37:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom