Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามเกี่ยวกับน้ำหอมสำหรับผู้ชายครับ

คือว่า พี่ที่สนิทที่สุดของผมเขาจะซื้อน้ำหอมให้เป็นของขวัญวันเกิดผม แต่ผมยังเลือกไม่ได้เลยว่าจะเอากลิ่นไหนดี เพราะว่าเกิดมาไม่เคยใช้น้ำหอมเลยครับ ว่าจะไปลองเทสที่ห้างแต่ราคาแพงมากมาย เกรงใจคนที่จะซื้อให้เหมือนกัน จะไปลองทีละกลิ่นก็ไม่ไหว เลยอยากขอรบกวนพี่ๆน้องๆ ช่วยแนะนำทีครับ

1.ขอสถานที่ซื้อที่ราคาไม่สูงแบบในห้างมีไหมครับ ถ้าจะซื้อในwebเท่าที่เคยอ่านมาเจอปลอมเยอะไม่กล้าเสี่ยงครับ ถ้ามีเว็บแนะนำว่าแท้ชัวร์ช่วยหลังไมค์ด้วยนะครับ

2.เคยอ่านเจอว่าที่มาบุญครองที่ร้านขายน้ำหอมแท้ราคาไม่แพงอยู่ตรงไหนเหรอครับ ถ้าบอกร้านไม่ได้หลังไมค์ก็ได้ครับ

3.อยากได้น้ำหอมแบบไม่ฉุนมากครับ อยากได้2แนวคือ กลิ่นเย็นๆสดชื่น กับ กลิ่นที่เหมาะสำหรับเที่ยวกลางคืนครับ

4.น้ำหอมแท้มีกี่ขนาดเหรอครับ อยากได้ขนาดไม่ใหญ่มากครับ แบบ100ml.เนี่ยผมกลัวใช้ไม่หมด มีขนาดน้อยกว่านี้ขายไหมครับ

ขอรบกวนพี่ๆน้องๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ค. 51 21:10:27

จากคุณ : ตุ๊ต๊ะแมน - [ 11 ก.ค. 51 21:02:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom