Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ไปซื้อ Mac Creme Liner มา พร้อม พู่กันด้วย แพงจัง แพงไปไหมคะ

อยากได้มานาน วันนี้เลยไปถอยมาค่ะ บีเอแนะให้ซื้อพู่กันมาด้วย แต่พู่กันแพงกว่าครีมอีก แต่ว่ายังไม่มีเลยซื้อมาด้วย แพงจัง ฮือๆๆ เพื่อนใช้พู่กันอันไหนกันคะ ของแม็คแพงมากไปป่าวคะ

นอกจากนี้ก็สนใจเรื่องเรียนแต่งหน้า บีเอเลยบอกว่า ถ้าซื้อ Voucher 3500 จะได้เรียนแต่งหน้าฟรีด้วย  อันนี้สนใจจริงๆค่ะ บีเอเลยบอกว่า จะแต่งหน้าให้พรุ่งนี้ (พอดีจะไปงาน) แต่ว่าเหมือนว่าพรุ่งนี้ต้องซื้อVoucher อ้ะค่ะ (เขาบอกว่าปกติ ต้องซื้อครบ สามพันถึงจะแต่งให้อ้ะค่ะ)

เพื่อนๆว่า แพงไปไหมคะ วันนี้จ่ายไปกว่าพันเจ็ด พรุ่งนี้ไปซื้อ Voucher อีกสามพันห้า แต่ว่าสนใอยากเรียนแต่งหน้าเหมือนกัน เพียงแต่เสียดายค่าพู่กันอ้ะค่ะ

จากคุณ : Convallaria majalis - [ 12 ก.ค. 51 22:10:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom