Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

!i!i!i!i Dr.Ci Labo มีตัวไหนน่าใช้มั่งหรอคะ i!i!i!i!

เห็นเค้าเรียกกันว่าเป็น ลาแมร์ของญี่ปุ่น

เอาล่ะสิ อยากลองๆๆ ><

อยากรู้ว่าตัวไหนใช้ดีค่ะ เห็นมีขายเป็นเซตทดลองก่อนก็มี

แบบขาว แบบเรื่องสิว ไม่รู้จะลองอันไหนดี กลัวแพ้ก็กลัวแหะ

บอกปัญหาหน้าก่อนนะคะ

เป็นคนหน้ามันมากๆ มีรอยสิวค่ะ สิว จริงๆก็มีบ้างนะคะ แต่ก็ไม่เยอะแล้ว

รอยนี่แหละค่ะ ปัญหาใหญ่ เป็นคนหน้าค่อนข้างขาว เลยยิ่งจะเห็นรอยชัดขึ้นไปอีก  แล้วยี่ห้อนี้มี product ที่ช่วยลดรอยแดงหรือรอยดำ จากสิว ที่เห็นผลชะงัดมั่งมั้ยคะ

แนะนำหนูทีค่า ขอบคุณมากค่ะ (-/\-)

จากคุณ : pennyploy - [ 13 ก.ค. 51 12:34:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom