Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

### เปลี่ยนป้ายราคาแล้วลด ฮึ่ม! เจ็บใจ ###

ปกติไม่ค่อยตั้งกระทู้หรอกค่ะ แต่วันนี้อดใจไม่ได้จริง ๆ
    วันนี้ไปดูเสื้อผ้าที่ชอปแห่งนึง ติดป้ายหน้าร้าน sale up to 70%
    เคยเล็งเสื้อแขนยาวไว้ตัวนึง ติดป้ายตอนนั้น 1290 บาท ตอนลด 40% เหลือ 774 บาท
    เราก็หวังอยากให้ถูกอีกเลยรอให้ลด 60% ปรากฏว่า
    ทางร้านเปลี่ยนป้ายราคาค่ะ เป็น 1790 บาท เหลือ 716 บาท
    กรี๊ดค่ะกรี๊ด ใครเคยเจอบ้างค่ะ เจ็บใจค่ะ
    อัพราคากันสุดริด เหมือนโดนหลอกลวงยังไงไม่รู้

เพื่อน ๆ ห้องแป้งเจอกรณีแบบนี้บ่อยไหมคะ ?
    เล่าสู่กันฟังค่ะ

จากคุณ : T.J_loveu - [ วันอาสาฬหบูชา 17:28:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom