Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รีวิวครั้งแรก : ขอเปิดตัวด้วย Origins ทั้งหมดที่มีละกันน๊า ^^

หลังจากที่แอบอ่านและเก็บข้อมูลในห้องแป้งมาน๊าน..นาน
    วันนี้ ขอทำตัวให้เป็นประโยชน์ต่อผู้อื่นบ้างนะคะ (รึป่าว) ^^

เปิดกรุครั้งแรก..ขอเปิดตัวด้วย Origins ทั้งหมดที่มีละกันนะคะ
    เพราะเป็นยี่ห้อที่เราใช้มานานล่ะ..ตั้งแต่สมัยที่เราเรียนจบมาใหม่ ๆ
    เป็นสาวก Origins มาเกือบ 7 ปีแล้ว (แอบแก่นะเนี่ย -_-")

เราคงบรรยายสรรพคุณไม่ละเอียดเท่าไหร่นะคะ
    เพราะจำไม่ค่อยได้ว่าแต่ละตัวมีคุณสมบัติอะไร ^^"

ถ้าใครเป็นสาวก Origins เหมือนกัน จะช่วยเสริมก็ได้นะคะ

ปล. หากผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ
    เพราะ จขกท. มือใหม่หัดรีวิวค่ะ ^^"

จากคุณ : ฉันอยู่ตรงนี้ - [ วันอาสาฬหบูชา 20:37:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom