Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ว่ายนำทุกวันหุ่นFirmดี แต่ผิวกับผมนี่ซิ !เพื่อนๆช่วยเราด้วย ได้โปรด

เราพาลูกชายที่นำหนักเกินไปว่ายนำด้วยกันทุกวัน เราว่ายวันละ 25-30 รอบ หุ่นดีขึ้นทุกคนก็ชมกันนะ มีกล้ามเนื้อ แต่ผมกับผิวนี่ซิมันเริ่มแย่ ผมเริ่มแห้งกรอบ อบไอนำทุกอาทิตย์นะแต่ว่าผมก็ยังแตกปลาย  ส่วนผิวน่ะมันดำอยู่แล้ว ก็ดำขึ้น เราก็ใช้สครับขัดผิวทุกครั้งหลังขึ้นจากสระ แต่เราอยากรู้ว่ามีผลิตภัณฑ์อะไรเจ๋งๆที่ช่วยให้ผิว+ผมเรามันไม่แย่ไปกว่านี้มีไหม เพราะจะให้เลิกไปว่ายนำเจ้าลูกชายตัวอ้วนก็ไม่ยอมอีก ได้โปรดแนะนำด้วย

จากคุณ : คืนส่องดาว - [ 21 ก.ค. 51 15:37:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom