Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

::::: Pullip Doll ใส่วิกผม เสื้อผ้า รองเท้า เดียวกับ Blythe ได้รึเปล่าคะ :::::

ชั่งใจอยู่นาน ว่าจะเอา Pullip หรือ Blythe ดีน้อ....

สรุปเอา Pullip เพราะหน้าหวานซ้า..นี่ล่ะค่ะ....

แต่ยังสงสัยเรื่องชุด กลัวซื้อผิดพลาด เจ้าสองรุ่นนี้ใส่ของร่วมกันได้มั้ยคะ
    ทั้งวิกผม ชุด รองเท้า ฯลฯ

แนะนำมือใหม่ทีนะคะ ว่าแต่ Pullip เปลี่ยนสีตาได้มั้ยคะ?

แต่ว่า ๆ ยังเลือกไม่ได้ซะทีเอาตัวไหนดีอ่ะคะ ช่วยเลือกกันหน่อยละกันน้า

เบอร์ 1  Blanche

ชอบมากพอควรเลย

จากคุณ : nagoyalover - [ 21 ก.ค. 51 22:37:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom