Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[REVIEW]++น้ำยากัดสีผมPALTY 'SPARKLING BLONDE'++

สวัสดีค่ะ

กระทู้นี้เป็นรีวิวครั้งแรกของเราค่ะ หลังจากที่บทความว่าด้วยสาวGALได้รับเกียรติจากทุกท่านให้ไปปักอยู่บนกระทู้แนะนำอย่างสวยเด่นเป็นสง่า
    *ขอบคุณทุกๆคนมากนะคะ ที่ให้ความสนใจ*

เดิมทีแล้ว เรากัดผมสีทองตลอดระยะเวลา3ปี ทั้งตอนที่เรียนมหาวิทยาลัยและช่วงเตะฝุ่นหางานทำ
    จนมาประสบพบว่าเส้นทางสาวGALเวอร์ชั่นผมทองสยองขวัญอาจจะต้องสิ้นสุดลงถ้ายังอยากจะผ่านสัมภาษณ์งานและรับปริญญา บลาๆ
    จึงเป็นเหตุให้ต้องกลับไปทำผมสีดำเหมือนตอนออกมาจากท้องแม่.... ถึงแม้ว่าในภายหลังจะพัฒนากลายเป็นน้ำตาล น้ำตาลอ่อน น้ำตาลอ่อนประกายชมพู อะไรอื่นๆอีกมากมาย

แต่ในที่สุดวันนี้ก็มาถึง

เนื่องจากทำงานอยู่ในแวดวงแฟชั่น(ไม่ใช่โดยตรงก็ใกล้เคียง) นายหญิงผู้มีเมตตาเป็นคนหัวสมัยใหม่ที่ไม่คิดว่าสติปัญญาของลูกน้องจะถูกน้ำยากัดสีผมบ่อนทำลายได้ เรียกง่ายๆว่าการย้อมผมไม่ทำให้คนโง่ลงนั่นเอง
    เมื่อนายหญิงไฟเขียว Alizzyก็ไม่รอช้าค่ะ(อันที่จริงแล้วมีแพลนจะไปร่อนชิบุยะสิ้นเดือนนี้.... ถ้าไปแบบหัวกระดำกระด่าง อายGALเด็กๆแย่เลย หุหุ)
    รีบสั่งPALTYสีที่หมายตามาในทันใด อันได้แก่ SPARKLING BLONDEของซึบาสะจังนั่นเอง ^_^

หน้ากล่องเป็นแบบนี้

จากคุณ : QAF~Princess - [ 24 ก.ค. 51 13:32:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom