Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

======== [DUC][DUC] ภาคทดลอง กับ โจทย์แรก "สก็อตแต่ไม่สก๊อย" เอายังไงดีเนี่ย ประเดิมเลยดีมั้ย [DUC][DUC] ==========

จากกระทู้นี้นะคะ ที่คุณคิสได้ตั้งไว้
    ว่าจะมีคลับ [DUC] : Dress Up Club
    http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q6857913/Q6857913.html

ให้เพื่อนๆที่สนใจเข้ามาแลกเปลี่ยนทัศนะกัน
    คล้ายๆกับมีคุณครูให้การบ้าน นักเรียนมาส่ง
    และมีคอมเม้นเตเตอร์คอยตรวจการบ้าน

แค่นี้ก็โดดดนนนนนแล้วค่ะ  เรื่องอย่างงี้ชอบอยู่แล้ว

เห็นคุณคิสเกริ่นๆว่า ครั้งแรกจะเอาโจทย์อะไรดี ตอนแรกจะเอาหัวข้อ"สีเหลือง"

แต่เราไม่มีเสื้อผ้าสีเหลืองเลย

เลยขอเปลี่ยน เป็นลายสก็อตแทน

กระทู้นี้ เราก็เลยลองประเดิมดูค่ะ  

* ย้ำว่านี่ทดลองทำนะคะ ว่ามันจะเวิร์คไม่เวิร์คยังไง *

จากโจทย์ : "สก็อตแต่ไม่สก๊อย"

เดี๋ยวมาดูกันค่ะ

ว่าเราแต่งออกมาแล้วมันจะสก๊อยรึปล่าววววว  ???

วู้ฮู้ !!!  ตื่นเต้นนะเนี่ย

55 ลืมบอกไป
    พิกัดก่อนขึ้นชก
    สูง 168 cm. // หนัก 48 kg ค่ะ
    ไม่มีเอว ไม่มีสะโพก และ ไหล่กว้างประดุจไม้แขวนเสื้อ

แก้ไขเมื่อ 04 ส.ค. 51 13:03:51

จากคุณ : เทียรี่ เบอรี่ - [ 4 ส.ค. 51 08:57:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom